สวัสดีปีใหม่ 2555
krittapron - 4/1/12 at 12:50

สวัสดีปีใหม่ 2555 พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆเว็ปท่าซุง ทุกท่าน จ้า ขอให้มีความสุขตลอดปี และตลอดไปนะ สู้ๆนะแล้วอย่าลืมชวนคนที่เรารัก ไปนิพพาน ด้วยกันเยอะๆนะ

; - ) โชคดี จ้า ( - :

apinya-6 - 4/1/12 at 16:09

เช่นกันครับผม

kantiya - 5/1/12 at 06:57

ขอบารมีพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระธรรม พระอริยสงฆ์ทุกๆพระองค์มีหลวงปู่ป่านและหลวงพ่อเป็นที่สุด ขอได้โปรดปกปักษ์รักษาลูกหลานทุกคนให้มีสติตั้งมั่น มีความเจริญในทางธรรมและในทางโลกด้วยตลอดไปตราบเท่าเข้าสู่พระนิพพาน มีความสุข สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนค่ะ ปีหน้าไปสวดมนต์ข้ามปีกันเยอะๆๆๆนะค่ะ