ผมจะขออนุญาตพิมพ์หนังสือแจกเป็นธรรมทานครับ
yawcup - 18/1/12 at 18:32

ผมชื่อนายเกียรติพล จิตรพลครับ อยากจะขออนุญาต ทางวัดท่าซุงพิมพ์หนังสือแจกฟรีเป็นธรรมทานครับ ตอนนี้มีอยู่ สองเรื่องครับ คือเรื่อง ไตรภูมิ กับเรื่อง อริยบุคคล ผมได้หาผู้ร่วมบริจาคพิมพ์หนังสือแจกครับ แต่ผมยังไม่กล้าปริ้นออกมาแจก จึงขอเรียนถามทางวัดท่าซุง และขออนุญาตทำการพิมพ์ครับ ครับ ได้ไม่ได้อย่างไรก็ขอรบกวนบอกด้วยน่ะครับ ผมกลัวจะบาปน่ะครับ ขอขอบพระคุณครับ

webmaster - 19/1/12 at 03:52

ต้องทำหนังสือขออนุญาตเป็นลายลักษณ์อักษร ไปทางวัดท่าซุงโดยตรงนะครับ ทีมงานทำเวปไม่ใช่เจ้าของลิขสิทธิ์ ต้องขออภัยด้วยครับ

ทีมงานฯ

yawcup - 19/1/12 at 08:35

ขอบพระคุณครับ

เพื่อมหาชน - 22/1/12 at 23:57

อนุโมทนาบุญในกุศลจิตครับ

- เพื่อมหาชน