Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 24/11/10 at 21:01 [ QUOTE ]

อีเมล์ "สวัสดีปีใหม่ 2554" จากท่านสมาชิก

จาก : Glomber@live.com
ถึง : "webmaster@watthasung.com"
หัวเรื่อง : ติดต่อทีมงาน : สวัสดีปีใหม่
วันที่ : 05/01/11 12:56

ภูมิแก้วไทย

สวัสดีปีใหม่ทีมงานเว็บวัดท่าซุงทุกท่านครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่อุตส่าห์สละแรงกาย แรงใจเพื่อรักษาและเผยแผ่พระธรรมของพระพุทธเจ้า ที่ถ่ายทอดโดยหลวงพ่อของเราไว้ไม่ให้ผิดเพี้ยน

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกายสุขใจ สมความปรารถนาทุกประการ และเข้าถึงที่สุดแห่งธรรมตามหลวงพ่อทุกท่านครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top