Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 10/6/13 at 20:27 [ QUOTE ]

สอบถามเรื่องวิธีสั่งหนังสือทางไปรษณีย์ครับ

ขอสอบถามเพื่อความแน่ใจครับ การสั่งหนังสือทางไปรษณีย์กับทางวัดท่าซุง ต้องซื้อธนาณัติใช่ไหมครับ สมมติว่า ค่าหนังสือทั้งหมด 500 บาท ต้องซื้อธนาณัติกี่บาท ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 12/6/13 at 15:42 [ QUOTE ]

เคยมีท่านใดสั่งหนังสือทางไปรษณีย์บ้างครับ ขอวิธีการหน่อยนะครับ เพราะไม่เคยสั่งซื้อเลย กลัวจะส่งผิดครับ อยากได้หนังสือของหลวงพ่อฤาษีลิงดำ มาอ่านมาก จะนำไปฝากญาติผู้ใหญ่ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

[*] posted on 12/6/13 at 22:45 [ QUOTE ]

อ้างอิงในหน้าสั่งหนังสือตามนี้อะครับ

ท่านสามารถสั่งเช่าบูชาได้ทางไปรษณีย์ (ค่าส่ง : ของไม่มาก ๓๐ บาท, ถ้าของมาก กิโลกรัมละ ๓๐ บาท) โปรดระบุรายการสิ่งของให้ชัดเจน ในนาม...

http://www.watthasung.com/wat/viewthread.php?tid=714

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top