Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 18/7/13 at 22:44 [ QUOTE ]

ขอเรียนสอบถามเรื่องวัตถุมงคล

ขออนุญาตเรียนสอบถามเกี่ยวกับวัตถุมงคลที่วัดครับ ไม่ทราบว่าขณะนี้ วัตถุมงคลยังมีเหลืออยู่ที่วัดตามรายการที่มีอยู่ในเว็บไหมครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 19/7/13 at 03:41 [ QUOTE ]

เรียน สมาชิกทุกท่าน ทราบ

.......ขอแจ้งเรื่องรายการ "วัตถุมงคล" ให้ทราบว่า การที่ทีมงานฯ ลงรายการในเว็บนี้ ก็เป็นแต่ผู้ที่รับอาสาทำเว็บให้วัดเท่านั้น (รวมถึงออกค่าใช้จ่ายในการทำเว็บเองด้วย) ไม่ใช่เจ้าหน้าที่ของวัดโดยตรง เพราะเราก็มีงานประจำทำกันอยู่แล้ว คงไม่มีเวลาไปตรวจสอบให้ละเอียด ฉะนั้น ถ้าจะสอบถามเรื่องนี้ให้ละเอียด กรุณาโทรไปถามหลวงพี่ที่เป็นเจ้าหน้าที่โดยตรงที่ตึกรับแขกนะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ทีมงานฯ

[*] posted on 19/7/13 at 14:02 [ QUOTE ]

ขอบพระคุณครับ

[*] posted on 26/7/13 at 18:10 [ QUOTE ]

ติดต่อพระเจ้าหน้าที่ "ตึกรับแขก" โทรศัพท์ (056) 502 - 506

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top