Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 21/2/15 at 08:45 [ QUOTE ]

ต้องการเสียงสวดมนต์ทำวัตรเช้า-เย็น ฉบับเต็มของวัดท่าซุง

ครั้งไปปฎิบัติธรรมที่วัด ทำวัตรเช้า-เย็นแล้วอยากกลับไปทำที่บ้านเป็นประจำบ้าง แต่สวดมนต์ไม่เก่งจึงอยากได้เสียงสวดมนต์ทำวัตรเช้า-เย็น แบบฉบับเต็มๆที่มีบทสวดพิเศษประจำวัน(อาทิตย์-เสาร์ ตามหนังสือทำวัตรเล่มเขียว) ไว้เปิดฟังและสวดตามเหมือนอยู่กับวัดครับ จึงไม่ทราบว่าทางวัดมีจำหน่ายหรือไม่ครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ] surath's Aim
[*] posted on 26/2/15 at 06:13 [ QUOTE ]

ต้องติดต่อไปที่พระเจ้าหน้าที่ตึกรับแขกนะครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top