Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 2/6/09 at 21:10 [ QUOTE ]

ขอบพระคุณ ท่านWebmaster

ดิฉันได้อ่านข้อความที่ท่านได้ตอบเรื่องกุมารทองให้กับดิฉันแล้ว ต้องขอบพระคุณมากค่ะ
และจะดำเนินการจัดหาสังฆทาน ตามที่ท่านได้แนะนำให้กับพวกเขา จะได้มีความสุขกัน
ขอบคุณค่ะ จากจินตภาณี โมรินทร์ ได้แนบรูปดิฉันฝากผ่านแนบไฟล์มาดู
หน้าค่ะ เผื่อเพื่อน ๆ ยังจำกันได้ก็แวะมาทักทายกันบ้างนะคะ พิบูล 38

จินดอกไม้.jpg - 2.58kb

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 9/8/11 at 10:18 [ QUOTE ]

อยากให้ลงรูปถ่ายหน้าตรง หลวงพี่ประทีป ให้ดูหน่อยครับ นึกหน้าท่านไม่ออก ขอบคุณครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top