Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 7/8/10 at 18:59 [ QUOTE ]

ขอเบอร์มือถือ

ผมอยากทราบเบอร์มือถือพระเจ้าหน้าที่ศูนย์ศิษย์หลวงพ่อปาน ( ศูนย์เช่าบูชาวัตถุมงคลวัดท่าซุง ) เพราะผมใช้เบอร์วัดติดต่อแล้วสายไม่ว่างเลยครับ ขอความกรุณาด้วยครับ ผมสั่งเช่าวัตถุมงคลของหลวงพ่อแต่ยังไม่ได้รับครับเลยสงสัยว่าจะติดอยู่ที่ใดที่หนึ่งครับ ยังไงผมรบกวนพี่ๆสมาชิกทุกท่านด้วยครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 7/8/10 at 22:50 [ QUOTE ]

คงต้องโทรตามเบอร์ปกตินะครับ 056 502-506 แต่โทรตามเวลานี้ 9.30-10.30 หรือ 13.00-16.00 น. ลองดูอีกครั้ง คงใช้มือถือไม่ได้นะครับ เพราะเป็นของส่วนตัวท่าน

[*] posted on 8/8/10 at 18:37 [ QUOTE ]

ขอบพระคุณ webmaster ครับที่กรุณาตอบ ผมจะลองติดต่ออีกครั้งอนุโมทนาครับ

[*] posted on 2/1/12 at 06:42 [ QUOTE ]

ช่วงนี้ทางวัดยุ่งมาก เพราะหลังจากทำความสะอาดน้ำท่วมวัดกันแล้ว ต้องจัดเตรียมสถานที่เพื่อจัดงาน 2 งานด่วน คืองานหลวงพ่อ 28-29 ม.ค. และงานธุดงค์ 8-16 ก.พ.

ด้วยเหตุนี้การส่งของต้องล่าช้าไปด้วยครับ

ทีมงานฯ

[*] posted on 2/1/12 at 09:58 [ QUOTE ]

ขอบคุณเป็นอย่างสูงที่ให้ข้อมูลครับนานเเค่ไหนก็รอได้ครับ

[*] posted on 3/1/12 at 11:21 [ QUOTE ]

สามารถสั่งวัตถุมงคลทางไปรษณีย์ได้ด้วยเหรอครับ

[*] posted on 4/1/12 at 10:17 [ QUOTE ]

สั่งวัตถุมงคลทางไปรษณีย์ไปแล้วเช่นกันครับ
เห็นล่าช้าเลยสอบถามไปทางเว็บมาสเตอร์ เห็นว่าช่วงนี้ทางวัดยุ่งมาก
ทั้งการบูรณะหลังน้ำท่วม ทั้งต้องเตรียมงาน
ก็ จะรอต่อไปครับ หลังงานผ่านไปทางวัดคงจัดส่งให้ครับผม

อัพเดท 18 มกราคม 2555
ทางวัดได้จัดส่งของให้แล้ว แสดงว่าสามารถสั่งบูชาทางไปรษณีย์ได้นะครับ
แจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาตลบข้อความด้านล่าง และขออภัยหากทำให้พระคุณเจ้าทีมงานเข้าใจผิดเป็นเพียงการตั้งคำถามด้วยความสงสัยเท่านั้นไม่ได้มีเจตนาอื่นจริงๆ ครับ นมัสการครับ

[*] posted on 5/1/12 at 09:05 [ QUOTE ]

ความจริงทางเวปวัดท่าซุงไม่เคยแนะนำให้สั่งวัตถุมงคลทางไปรษณีย์ เพียงแต่บอกว่าควรจะบูชาด้วยตนเองที่วัดท่าซุง หรือที่บ้านสายลมนะครับ และช่วงนี้ได้สอบถามโทรศัพท์เบอร์ 056 502-506 พระท่านบอกว่ายังใช้ไม่ได้ กำลังรอช่างโทรศัพท์มาเช็คสายอยู่ ยังไม่ทราบว่าเสียจุดไหนครับ

ทีมงานฯ

[*] posted on 6/1/12 at 14:06 [ QUOTE ]

ก่อนอื่นขอเรียนว่าทางผู้จัดทำเวปนี่ไม่ใช่เจ้าหน้าที่จำหน่าวัตถุมงคลนะครับ เราเพียงแค่สื่อกลางเท่านั้น แล้วก็คอยสอบถามให้ เพื่อเป็นการเอื้อเฟื้อให้แก่เพื่อนสมาชิกเท่านั้น แต่ถ้าหากว่าเรื่องนี้ทำให้เกิดเป็นปัญหา ทีหลังกรุณาสอบถามทางวัดโดยตรง อย่านำมาถามในนี้อีก

สำหรับในเวปไซด์มีคำว่า "วัตถุมงคล" เป็นการบอกรวมๆ เท่านั้น เพราะทางเราไม่ใช่เจ้าหน้าที่โดยตรง ตอนนี้จึงขอแจ้งให้ละเอียดขึ้นนะครับว่า ถ้าเป็นวัตถุมงคลที่มีน้ำหนักมากๆ เช่นพระพุทธรูป หรือ รูปหล่อหลวงพ่อ หลวงปู่ปาน อันนี้ไม่จัดส่งทางไปรษณีย์ จึงขอเรียนให้ทราบอีกครั้งครับ

ทีมงานฯ

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top