Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 22/10/10 at 11:40 [ QUOTE ]

วันออกพรรษา วันตักบาตรเทโว

อยากไปงานวันออกพรรษา และ งานตักบาตรเทโวจังเลยค่ะ !!!
แต่ติดธุระไปไม่ได้อ่ะค่ะ ยังไงก็ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกคนด้วยนะค่ะ . ..

ใครไปก็รบถวนถ่ายรูปมาฝากกันบ้างนะค่ะ . .. ขอบคุณค่ะ ^^

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 23/10/10 at 12:36 [ QUOTE ]

ขอ ร่วม อนุโมทนา สาธุ ทุกๆประการนะค่ะ สาธุ สาธุ

[*] posted on 1/11/10 at 17:42 [ QUOTE ]

ดิฉันก็ไม่ได้ไปไหนเช่นกันอยู่ที่กทม..... ก็เลยเอาเงินที่ตักบาตรวิระทะโยไปทำบุญที่วัด และโอนเงินทำบุญกฐินแสนกอง กับเวปพลังจิตในวันเดียวกันด้วยค่ะ อนุโมทนา

[*] posted on 3/11/10 at 22:51 [ QUOTE ]

ดิฉันไปตักบาตรเทโว ที่ วัดสิริเขตคีรี จ.สุโขทัย ขอให้สมาชิกร่วมอนุโมทนานะค่ะ

[*] posted on 4/11/10 at 03:01 [ QUOTE ]

motana krub

[*] posted on 4/11/10 at 16:55 [ QUOTE ]

ไปที่ท่าซุงคับ
กับมาถูกหวยเลย

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top