Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 18/8/11 at 13:57 [ QUOTE ]

Email (จาก ผู้หมวดสมนึก) แจ้ง "พบข้อความที่ขาดหาย จึงคัดลอกมาให้ตรวจ"

จาก : ผมไม่มี Email ครับ
ถึง : webmaster@watthasung.com
หัวเรื่อง : ติดต่อทีมงาน : แจ้งหนังสือลูกศิษย์บันทึก พิมพ์ไม่ครบครับ
วันที่ : 08/11/12 08:26

พบข้อความที่ขาดหาย จึงคัดลอกมาให้ตรวจ ข้อความมีดังนี้...

บรรยายไม่หมด ถ้าท่านผู้ใดสนใจอยากรู้โปรดติดตามอ่านลูกศิษย์บันทึกเล่ม 1 – 2 จะมีครบทุกรูปแบบ ก็ขอยุติแค่นี้ก่อนนะคะ
ข้าพเจ้าขอกราบองค

ไม่ได้เจตนาจะให้ร้ายนะครับ แต่พบข้อบกพร่องเลยช่วยกันครับ

สมนึก ครับ
(ร.ต.ต.สมนึก คงศาสตรา)

เรียน ผู้หมวดสมนึก ที่นับถือ

ทีมงานฯ ได้รับอีเมล์ของท่านแล้ว และได้เข้าไปตรวจสอบ พร้อมกับเติมคำให้ถูกต้องสมบูรณ์แล้ว สาเหตุที่ถ้อยคำถูกตัดออกไปนั้น เป็นเพราะระบบของเว็บตัดไปเอง เนื่องจากโพสต์ข้อมูลมากเกินโควต้าของเว็บ จึงได้นำคำที่ขาดหายไปมาพิมพ์ต่อใหม่แล้ว จากการบันทึกของ คุณบัวจันทร์ รอนไพลิน อันดับที่ 124 ท่านสามารถเข้าไปตรวจสอบได้อีกครั้งนะครับ

http://www.watthasung.com/wat/viewthread.php?tid=1545

ขอขอบคุณที่แจ้งมาให้ทราบ

ทีมงานฯ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 8/11/12 at 21:27 [ QUOTE ]

.

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top