Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 2/11/11 at 11:10 [ QUOTE ]

หลวงพ่ออนันต์จะลงมารับ สังฆทานที่บ้านซอยสายลม เดือนพฤศจิกายนนี้ไหมครับ

หลวงพ่ออนันต์จะลงมารับ สังฆทานที่บ้านซอยสายลม เดือนพฤศจิกายนนี้ไหมครับ
ยังไม่มีกำหนดการใช่ไหมครับ เข้าใจว่า สถานการณ์ทาง กทม.กำลังโดนน้ำท่วมหลายๆที่

ถ้าเกิดท่านจะลงมาวันไหน จะรบแจ้งให้ทราบด้วยนะครับจักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top