Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 4/1/12 at 12:50 [ QUOTE ]

สวัสดีปีใหม่ 2555

สวัสดีปีใหม่ 2555 พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆเว็ปท่าซุง ทุกท่าน จ้า ขอให้มีความสุขตลอดปี และตลอดไปนะ สู้ๆนะแล้วอย่าลืมชวนคนที่เรารัก ไปนิพพาน ด้วยกันเยอะๆนะ

; - ) โชคดี จ้า ( - :

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 4/1/12 at 16:09 [ QUOTE ]

เช่นกันครับผม

[*] posted on 5/1/12 at 06:57 [ QUOTE ]

kids

ขอบารมีพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระธรรม พระอริยสงฆ์ทุกๆพระองค์มีหลวงปู่ป่านและหลวงพ่อเป็นที่สุด ขอได้โปรดปกปักษ์รักษาลูกหลานทุกคนให้มีสติตั้งมั่น มีความเจริญในทางธรรมและในทางโลกด้วยตลอดไปตราบเท่าเข้าสู่พระนิพพาน มีความสุข สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนค่ะ ปีหน้าไปสวดมนต์ข้ามปีกันเยอะๆๆๆนะค่ะ

ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top