Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 11/1/12 at 18:49 [ QUOTE ]

ที่รับถวายสังฆทาน

กราบนมัสการครับ

โดยปกติจะรับถวายสังฆทานได้ที่วิหาร 100 เมตรแต่ในขณะนี้ทางวัดจัดที่รับถวายสังฆทานที่ไหนครับ
และวิหาร 100 เมตรจะเปิดให้เข้าชมในวันเด็กนี้หรือเปล่าครับ

กราบนมัสการครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 12/1/12 at 06:14 [ QUOTE ]

ขณะนี้ถวายสังฆทานได้ที่ตึกรับแขก แต่ชั่วคราวนะครับ จะเปิดวิหาร 100 เมตร วันที่ 28 ม.ค. เป็นต้นไป ส่วนวันเด็กคงเปิดให้ชมไม่ได้ เพราะทราบว่าทางวัดกำลังซ่อมแซมภายในวิหารอยู่ครับ

ทีมงานฯ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top