Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 18/1/12 at 11:07 [ QUOTE ]

อยากทราบว่ามีค่าใช้จ่ายในการบวชพระ(หมู่)ธุดงค์ไหมครับ

เช่นค่าเครื่องอัฐบริขารหรืออะไรประมาณนี้ตอนนั้นคุณน้าผมมาบวชใช้เงิน3,000บาท
ปีนี้ใช้เท่าไรครับอยากทราบ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 18/1/12 at 15:49 [ QUOTE ]

ผู้สมัครนาคหมู่ บวชพระงานธุดงค์วัดท่าซุง ค่าใช้จ่ายคนละ 3,000 บาท เหมือนเดิมครับ รวมทั้งหมด เว้นแต่ของใช้ส่วนตัว เช่น นาฬิกาปลุก หรือไฟฉายอย่างดี ต้องเตรียมจัดหามาเองครับ

ทีมงานฯ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top