Not logged in [Login - Register]
Go To Bottom
Printable Version | Subscribe | Add to Favourites ตั้งหัวข้อใหม่
[*] posted on 4/10/13 at 19:13 [ QUOTE ]

ขอสอบถามเรื่องการสั่งซื้อหนังสือธรรม

คือผมสงสัยครับว่าการสั่งทางไปรษณีย์สั่งยังไง คือใช่ให้เรา เขียนรายการแนบใส่จดหมายเลยหรือเปล่าครับ แล้วชำระเงิน คือแนบพร้อมกับใบที่เขียนรายการ ไม่ทราบว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
[*] posted on 13/10/13 at 12:54 [ QUOTE ]

สั่งซื้อด้วยธนาณัติครับ พร้อมกับแนบรายการหนังสือใส่ซองครับ ควรเผื่อค่าใช้จ่ายในการส่งพัสดุให้กับทางวัดด้วยครับ

ชื่อและที่อยู่ผู้รับ กรุณาตรวจสอบได้จากในเว็บนะครับ

[ PROFILE ] [ FIND ] [ U2U ]
ตั้งหัวข้อใหม่

Go To Top